Trường EV là một trong những địa chỉ đào tạo tiếng Anh uy tín và chất lượng nhất tại Phillippines. Trường tọa lạc tại thành phố Cebu và là ngôi trường đầu tiên cung cấp khóa tiếng Anh giao tiếp theo mô hình Sparta.
Không chỉ nổi tiếng về chất lượng giảng dạy, trường EV còn là nơi có cơ sở vật chất hiện đại. Trường được thiết kế theo phong cách Resort với không gian thoáng đãng. Nếu bạn đang tìm kiếm một trường Anh ngữ chất lượng cao tại Philippines và mong muốn được thư giãn trong quá trình học tập thì EV chính là ngôi trường phù hợp nhất với bạn.
Dưới đây là một vài hình ảnh về cơ sở vật chất của trường EV.
Không gian học nhóm tại trường EV
Khu vực tiền sảnh của trường EV
Không gian bể bơi của trường EV
Phòng thi IELTS chính thức của trường EV
Khu vực cafeteria trong khuôn viên trường EV
Phòng ăn rộng rãi và sạch sẽ của trường
Bữa ăn đảm bảo vệ sinh và đầy đủ dinh dưỡng
Phòng KTX 4 người của trường EV
Phòng KTX 2 người của trường
Du học Philippines từ A-Z đầy đủ nhất
Phil Connect cam kết hỗ trợ học viên tất cả các thủ tục liên quan đến du học tiếng Anh tại Philippines và không thu bất kỳ khoản phí dịch vụ nào. Hãy liên hệ với Phil Connect để được tư vấn và hỗ trợ hoàn toàn miễn phí nhé!